.
SPA
1 ... 275, 276, 277, 278, 279, 280, 281 ... 300 - bottom

Chào chị,
Lâu lắm không vào VDT, nay tranh thủ gặp chị, chị cho em gửi lời thăm mọi người nha chị. Chị nhắn giúp Missaton cho em số phone của Missaton để có gì em gọi về nói chuyện cho vui.

Chúc chị và spa ngày càng phát triển.
thương nhớ.

À mà chị nè, không biết tại sao cứ mỗi lần em đọc bài chị viết là mít ước hà.

369741 top -

nguoimientrung thương nhớ!

Lâu ơi là lâu rồi hở em?
Cám ơn em đã ghé về thăm chị, chị hiểu cuộc sống phía trước của các em có rất nhiều việc phải lo, nên em đừng bận lòng nhé!

Chị nghĩ rằng những lời nhắn gởi của em các anh chị đã đọc.
Thay mặt các anh chị, chị cám ơn em nha!

Thân chúc hai em và các cháu nhiều sức khoẻ, thật tự tin và vững vàng với nhiều thuận lợi và may mắn trong cuộc sống.

Hổng được mít ướt hen! :)

Chị sẽ nhắn số phone của Misaton cho em bên yahoo.

370246 top -

6 bước đơn giản để tóc luôn óng ả
Phunudep.com

Độ bóng của tóc không chỉ phản ánh sức khỏe mà cả sự chăm chỉ, thông minh của bạn nữa đấy.
Nhiều bạn gái muốn để tóc dài nhưng không dám chỉ vì mái tóc không có độ bóng mượt mà, lúc nào cũng nhơm nhớp lớp dầu. Theo Lavette Slater, hair stylist nổi tiếng của chương trình "The View" thì: "Cách tốt nhất để có mái tóc bóng mượt, suôn mềm là tóc phải thật khỏe".

Bạn nên học cách gội đầu và chăm sóc tóc hàng ngày nếu muốn "góc con người" của mình luôn hoàn hảo.

Sáu bước đơn giản mà Lavette Slater tư vấn cho bạn để có mái tóc khỏe mạnh và óng ả:

1. Hàng tuần:
Sử dụng dầu xả mỗi tuần một lần để bổ sung dưỡng chất, giúp tóc khỏe mạnh hơn. Đừng quá lạm dụng dầu xả bởi nó giống như con dao hai lưỡi, có thể khiến tóc bạn lâm vào tình trạng nhờn nhẫy những dầu.

2. Hàng tuần:
Bôi kem dưỡng ẩm dành riêng cho mái tóc để tóc luôn mềm mại và đảm bảo độ đàn hồi.

3. Hàng tháng:
Cũng giống như làn da cần được tẩy bỏ các tế bào chết, bạn nên dùng dầu gội có chất tẩy để loại bỏ các loại cặn bẩn tích tụ trên tóc mỗi tháng một lần.

4. Luôn sử dụng kem dưỡng tóc khi cắt, uốn hoặc sấy khô tạo kiểu...

5. Luôn giữ máy sấy hoặc máy hấp ở cự ly vừa phải để tránh những tổn hại không đáng có.

6. Khi thích, bạn có thể bôi một lớp tinh dầu Moroccanoil hoặc Biosilk lên tóc để tăng cường độ bóng. Và điều quan trọng nhất mà bạn cần nhớ là: "Khi tóc khỏe mạnh, nó sẽ tỏa sáng theo cách rất riêng"!

373949 top -

Phượng 60 thương iu !

Nhớ em và các bạn khác nhiều lắm lắm, mỗi khi buồn chị xem lại những tấm hình của mấy chị em mình là chị lại vơi đi ít nhiều.

Chúc em luôn bận tay và thật nhiều sức khoẻ.

Thật thương.

374062 top -

Chị vuthanh thương!

Dạ, em biết...

Thỉnh thoảng chị về nhà vầy là tụi em yên tâm rồi, hôm chị về vui quá chị hen! Biết đến khi nào mới gặp lại nhau nữa chị ha? Tình hình nói chung của chị vẫn ổn chứ?

Thương chúc chị sức khoẻ, mọi việc đến với chị đều may mắn thuận lợi và bình yên, chị nhé!

Image

374206 top -

Radio Spa MƠ
Bách khoa Toàn thư

Mơ, hay giấc mơ, là những trải nghiệm, những ảo tưởng trong trí óc khi ngủ. Hiện tượng mơ không chỉ xảy ra với con người mà cũng có thể xảy ra ở các động vật và một số loài chim. Tuy nhiên khi nói đến giấc mơ chúng ta thường chỉ đề cập đến hiện tượng này ở con người. Các sự việc trong giấc mơ thường không thể xảy ra được hoặc không giống với thực tế, chúng thường nằm ngoài sự điều khiển của người mơ. Ngoại trừ trường hợp giấc mơ sáng suốt (giấc mơ tỉnh táo), trong đó người nằm mơ nhận ra rằng họ đang nằm mơ, đôi khi có thể làm thay đổi thực tại giấc mơ của họ. Những người nằm mơ có thể trải qua những cảm xúc mãnh liệt khi đang mơ, và điều này có thể tạo cảm hứng cho âm nhạc.

-------------
Cuộc sống ngày càng khó khăn, đôi khi chúng ta mơ...
Có thể đó là những giấc mơ chợt đến rồi chợt đi như những cơn mưa cuối mùa làm cho bầu trời đang oi bức bỗng nhiên được mát mẻ, vạn vật như đang được hồi sinh. Cũng có thể đó lại là những giấc mơ khi thức giấc chợt làm ta xa xót tâm tư. Lại cũng có khi ta không nhớ được đêm qua ta mơ thấy gì? Rồi lại cố nhớ, cố sắp xếp lại những mảnh ghép vụn vặt của giấc mơ đã trôi qua và hoài niệm.

Thân mời các bạn cùng mơ với Radio Spa Mơ.

Image

Giấc Mơ
Trình bày: Hồ Lệ Thu

Image
Ðêm nay lại một đêm nữa
Em nhớ mong anh đến từng phút giây trôi qua vô tình
Anh đang ở một nơi xa em nhớ mong anh vô cùng
Uớc sao mình đuợc bên nhau đêm nay
Giấc mơ chỉ là giấc mơ!...

Giấc Mơ Chỉ Là Giấc Mơ
Trình bày: Hồ Ngọc Hà

Image
Ngày xưa ấy đã qua còn đâu
Cùng mây trôi rất xa bao mơ ước
Yêu dấu hôm nào có nhau từng ngày
Mà giờ đây vây quanh em nỗi cô đơn

Thôi Đừng Chiêm Bao
Trình bày: Lệ Quyên

Image
Đừng làm tan vỡ giấc mơ của hai đứa mình
Ngày đó có lúc thờ ơ em không nghi ngờ về tình yêu nơi anh
Đừng lừa dối nhau làm gì chỉ thêm khổ đau anh hỡi
Hạnh phúc chỉ thế thôi cũng đành nhìn anh ra đi bên người...

Đừng Làm Tan Vỡ Giấc Mơ
Trình bày: Hiền Thục

Image
Khi giấc mơ đã quay trở về
Em vẫn không tin rằng có ngày
Em ra đón anh nơi cuối đường...

Khi Giấc Mơ Về
Trình bày: Phương Thanh

Image

Mơ Giấc Yên Lành
Trình bày: Hiền Thục

Image
Đêm đi qua, sao tim buốt giá
Cơn mưa đêm như cào sâu vết thương
Đã có lúc tình mình ấm áp, trong em cứ ngỡ một đời
Em yêu anh, yêu không hối tiếc
Em yêu anh, yêu bằng cả trái tim...

Tìm Lại Giấc Mơ
Trình bày: Hồ Ngọc Hà

Image

Giấc Mơ Có Thật
Trình bày: Lệ Quyên

374208 top -

Radio Spa MƠ thật hay.

Chị mong em luôn có những ước mơ thật đẹp & bình yên.

Chúc em luôn vui khoẻ & vững vàng trong cuộc sống.

374434 top -

Chị Loan thương!

Em cám ơn chị nha, chị đã khoẻ hẳn chưa? Em cũng từng đồng bệnh như chị nên em hiểu, cảm giác thật khó quên chị hen!

Thương chúc chị thật khoẻ và nhiều niềm vui.

374508 top -
@phương60: lâu không gặp em đi tìm chị nè, chị đang bận tay? chúc chị sức khoẻ để bận dài dài.
Có cái này tặng chị nè.

Chăm sóc cơ thể toàn diện với spa

Mình biết đến spa trong một dịp rất tình cờ khi nhỏ bạn thân send link một deal spa giá hấp dẫn và bảo đăng kí mua rồi mấy đứa rủ nhau đi chung cho vui. Vậy là có đồng bọn, thế thì sẽ đi thử xem thế nào. Hồi còn đi học, mình không quan tâm nhiều đến mấy cái chuyện làm đẹp. Spa lại là một khái niệm gần như quá xa xỉ, lạ lẫm và không cần thiết. Nhưng sau lần trải nghiệm đầu tiên, suy nghĩ đó thay đổi hoàn toàn.

Image

THỨ NHẤT, spa không phải là nơi giành cho giới thượng lưu như mình thường nghĩ. Spa dành cho tất cả mọi người và giá cả ở những spa bình thường là có thể chấp nhận được. Hơn nữa hiện nay hình thức mua theo nhóm đã rất phổ biến và nếu chọn được deal tốt, bạn sẽ có những sự trải nghiệm tuyệt vời với giá rẻ hơn mong đợi rất nhiều.

Image

THỨ HAI, spa có thể xem là nơi mang lại những phương pháp trị liệu tinh thần hiệu quả. Liệu pháp hương thơm có thể giúp tinh thần bạn cân bằng, trầm tĩnh và thoải mái hơn rất nhiều. Mình thích mê cái mùi hương của tinh dầu xả, rất ấm áp và dễ chịu.

Image

Không gian ở spa thường được thiết kế sang trọng và thơ mộng. Thay vì thích ngồi quán cafe đẹp, bạn đến spa để chăm sóc cơ thể mình luôn, thoải mái đắm mình trong tiếng nhạc du dương và mùi hương thoang thoảng, một công đôi việc mà giá cả thì không mắc hơn là bao.

Image

THỨ BA, đó là những lợi ích thiết thực nhất cho cơ thể mà spa mang lại cho bạn.

Tăng sức đề kháng: Giữa cuộc sống bộn bề và những điều kiện khách quan bất lợi, có thể ảnh hưởng nhiều đến sức khoẻ mà bạn phải chịu đựng hằng ngày như khói bụi, ô nhiễm môi trường cùng với thời tiết nóng bức, mệt mỏi do công việc khiến sức đề kháng của cơ thể bạn trở nên yếu đi. Chính vì thế, bạn không đủ sức chống lại những căn bệnh như cảm, nhức đầu, sổ mũi, ho.... Đến spa bạn sẽ có thể refresh lại tinh thần và cơ thể. Tinh thần tốt, cơ thể khoẻ mạnh sẽ hạn chế những căn bệnh vặt vãnh.

Image

Có lợi cho hệ tim mạch: Hơi thở và nhịp tim có liên quan mật thiết với nhau. Hơi thở đều đặn góp phần làm nhịp tim ổn định. Điều này giúp quá trình trao đổi chất diễn ra một cách thuận lợi. Nhờ vậy, hệ thống tim mạch cũng như vòng tuần hoàn máu của bạn hoạt động hiệu quả hơn.

Giải độc cho cơ thể: Các chất độc nằm sâu bên trong cơ thể bạn ẩn dưới dạng tế bào mỡ cũng dần dần bị loại bỏ dưới tác động của tinh dầu. Ngoài ra, Spa còn có tác dụng cân bằng thể lực cho bạn.

Image

Hạn chế các chứng đau khớp, viêm khớp: Quá trình xông hơi tạo điều kiện để các cơ bắp thả lỏng. Từ đó, hơi nước sẽ thâm nhập vào các khớp, mô cứng. Các chứng viêm, đau khớp của bạn vì thế mà dần dần được cải thiện đáng kể.

Giảm nguy cơ ung thư: Thân nhiệt của bạn luôn trong trạng thái cao khi tắm Spa kéo theo sự cải tiến của hệ miễn nhiễm. Chính vì điều này có tác dụng thúc đẩy quá trình đào thải những hoá chất gây ung thư như: natri (sodium), alcohol, nicotine...

Giấc ngủ ngon: Theo nghiên cứu, một giấc ngủ ngon và sâu có được do sự kết hợp hài hoà giữa nhiều yếu tố. Trong đó, sức khoẻ và tinh thần thoải mái là yếu tố quyết định. Hãy chăm sóc cho giấc ngủ của chính mình.

Bí quyết sống lâu và khoẻ: Một tinh thần sảng khoái và cơ thể khoẻ mạnh là bí quyết kéo tuổi thọ của bạn dài thêm 10 năm nữa đấy. Cho nên hãy tận hưởng những điều tuyệt vời từ cuộc sống!

THỨ TƯ, đến những nơi như spa, bạn sẽ được chăm sóc rất ân cần, trong những giây phút đó, hãy học lấy cách yêu thương và tự hào về chính bản thân mình, bạn nhé!

Đó là những lý do mình hoàn toàn ủng hộ việc đến spa để chăm sóc cơ thể và thư giãn tinh thần. Các bạn trẻ chưa từng sử dụng qua dịch vụ này nên đến spa để trải nghiệm những điều mới mẻ này nhé. Chỉ cần một tuần một lần là đủ cho bạn nạp năng lượng trở lại rồi.

375314 top -

@phương60

Mọi chuyện ổn chưa chị? Cố gắng lên nhé!

375849 top -

@phương60:

Chị phượng khoẻ chưa, để langvan ghé chị đi SPA đấy, anh ta dạo này yêu đời lắm, tính ghé chị tút lại nhan sắc đó...

Langvan thứ 8 này có rảnh ghé chị phượng tắm trắng tẩy mụn cho kìa "dọt lẹ"

P/S doanchin bịt-bịch hai lổ tai hổng nghe gì hết

375957 top -

Hôm nay ghé nhà chị Phuong60, HN mới thấy chị giờ giống " 3 đầu" nhưng chỉ có 2 tay. Híc, bận rộn quá chừng. Một mình quán xuyến từ A đến Ắ, à nhầm từ A đến Z.

Giờ ai mà "rủ" hay "điệu" chị đi đâu được thì đúng là "thiên tài" "thiên tài".

Nghe đồn có người nói với chị Phượng là " yên tâm, yên tâm, có gì em báo tin BUỒN sau" lặn đâu rồi.

Hiện chị Phượng60 đang trong tình trạng " vắt chân lên cổ" chạy vòng vòng trong tiệm, thành viên nào có rảnh vui lòng ghé qua "vắt chân lên cổ" chạy cùng chị Phượng60. Hí hí.

376313 top -

@hoainguyen,

Cho chị xin lỗi đã reply cho em trễ nha!
Cám ơn em đã mang Chăm sóc cơ thể toàn diện với Spa
Chúc em mọi việc thuận lợi và vui khoẻ em nhé!

376644 top -

@langvan,
Tình hình vẫn đang rất ư là tình hình...
Phải cố thôi chứ biết sao giờ? Hic...

@doanchin,
Nói lén mà bịt lổ tai hử? :)

376646 top -

@Hanhnguyen,

Thấy mới tin hỉ? :)

376649 top -
SPA
1 ... 275, 276, 277, 278, 279, 280, 281 ... 300

. Radio SPA MƯA
. Radio SPA MƠ

. Hương tóc