BAO SỨC KHOẺ MÀU NÂU xem chi tiết

.
Hồ sơ Canada - chồng bảo lãnh vợ
Lưu ý: Để vấn đề tư vấn di trú có hữu hiệu hồ sơ này chỉ để dùng hỏi và đáp câu hỏi di trú mà thôi. Tâm sự thì vào đây nha: viewtopic.php?f=19&t=13188. Vậy hén.

Em là thành viên mới gia nhập diễn đàn , lời đầu tiên em xin chào admin và các anh chi. Anh chị làm ơn giúp dùm em cách nào có thể xem dc mình đã có visa chưa ko?
Vì 12/08/2014 lãnh sự quán canada tại singapore đã gửi thư về kêu em khám lại sức khoẻ , lý lịch tư pháp số và chụp lại 4 hình , khi em làm xong thì được nhân viên IOM đóng hồ sơ và cho em địa chỉ riêng gửi đi đến tận tay của nhân viên lãnh sự canada tại singapore ( em không gửi vào hộp thư ). Đến ngày 15/09/2014 em nhận được thông báo bưu điện là phía bên Singapore đã ký nhận thư gửi rồi. Đến này đã 1 tháng em không nghe thông tin gì , gọi điện thoại lên IOM thì họ bắt đợi , trong khi những người làm cùng với em họ đã có visa hết rôi , đều em lo lắng là trong lúc em gửi thư với địa chị IOM đưa không biết có sai sót gì không , vả lại em ở nhà trọ thuê (không có hộp thư )sợ khi bên lãnh sự gửi về thư bị thất lạc không đến tay em
Em mong anh Hung Viet và anh chị ở diễn đàn giúp dùm em , hiện tại vợ chồng em rất lo lắng , vợ chồng em lấy nhau 7 năm và đã có 1 đứa con trai ( đã có quốc tịch canada) nên chúng em hy vọng được sớm gia đình đoàn tụ. Em cám ơn chân thành các anh chị đã ghé đọc và tư vấn giúp em

File number F000240599

566830 top -

Chào bạn,

Di trú Canada chỉ có anh Hungviet trả lời nhưng lúc này anh ấy ít vào diễn đàn.

cochin thấy trong trang này, bạn xem có giúp gì được không:
http://www.cic.gc.ca/english/helpcentre ... ?q=029&t=3

566887 top -

Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image