BAO SỨC KHOẺ MÀU NÂU xem chi tiết

.
Hồ sơ thamtran - diện vợ chồng Canada
Lưu ý: Để vấn đề tư vấn di trú có hữu hiệu hồ sơ này chỉ để dùng hỏi và đáp câu hỏi di trú mà thôi. Tâm sự thì vào đây nha: viewtopic.php?f=19&t=13188. Vậy hén.

Xin chào các anh chị trong diễn đàn.Lần đầu tiên em tham gia néu có gì sai sót mong anh chị bỏ qua!
Em tên là Trần Thị Hồng Thắm ở Hải Phòng. Tháng 3/2010 em kết hôn với người quốc tịch Canada. Em làm giấy tờ và nộp ngày 15/5/2010. Đến 30/9/2010 có giấy báo từ Singapo xếp em vào diện phỏng vấn và họ kêu đợi trong vòng 24 tháng. Đến nay đã là tháng 10/2012 mà vẫn chưa có tức gì. Em thật sự rất lo lắng chưa biết nên làm thế nào. Mong anh chị tư vấn giúp em. Em xin cảm ơn!

459883 top -

Chào bạn,

Chồng bạn có thể viết thư cho High Commission of Canada tại Singapore để hỏi. Tôi biết một người mới đi phỏng vấn ngày 18 tháng 9 vừa qua tại TPHCM. Họ chờ 18 tháng.

Thân chào bạn. Chúc bạn gặp nhiều may mắn.

460054 top -
Chào chú Hung Viet.
Khi làm giấy tờ chồng cháu cũng có thuê luật sư bên đó, cũng nhiều lần có hỏi nhưng người ta cũng chỉ kêu chờ đơi. Khi Sing gửi giấy về họ bảo nộp thêm Canadian Police certificate của chồng cháu và kêu chờ trong vòng 24 tháng. Không biết có trường hợp nào phải chờ lâu như của cháu không. Có cách nào xem hồ sơ trên mạng không ạ. Cháu có thử nhưng mà không đươc. Chú xem giúp cháu được không
Trần Thị Hồng Thắm
sinh ngày 22/10/1989
số hồ sơ B 049961100
Cảm ơn chú nhiều!

460491 top -

Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image