.
Hồ sơ AnhThu Canada_ Singapore phỏng vấn
Lưu ý: Để vấn đề tư vấn di trú có hữu hiệu hồ sơ này chỉ để dùng hỏi và đáp câu hỏi di trú mà thôi. Tâm sự thì vào đây nha: viewtopic.php?f=19&t=13188. Vậy hén.

6 đến 7 tháng? còn mình tính đến ngày hôm nay đã là 9 tháng rồi mà vẫn chưa có thêm bất cứ tin tức nào cả !!!! mình cũng đang rất lo lắng ! mình nhận được giấy báo pv 24 tháng vao ngay 13/10/2011 nẹ

444943 top -

Chào bạn,

Thông thường, bạn sẽ phải chờ khoảng 24 tháng. Trong lúc chờ, bạn nên tìm hiểu về quá khứ, thân thế và gia đình của chồng bạn. Bạn cũng nên ôn lại những gì đã khai trong các mẫu đơn bảo lãnh và xin định cư.

Thân chào bạn. Chúc bạn gặp nhiều may mắn.

444970 top -
oh cháu hiểu rồi ! thank chú nhiều nhé !

445018 top -

Chào bạn,

Tôi sẽ gửi địa chỉ email của một trong những người có trách nhiệm về di trú ở High Commission of Canada tại Singapore cho bạn qua email của bạn.

478448 top -

Chào bạn,

Tôi không biết họ có thay đổi ý định của họ vào giờ chót hay không.

479268 top -
Chào Anh Hungviet,
Trước hết, Em xin cám ơn rất nhiều về người thiết lập ra trang web này vì giúp mọi người chia sẻ những thông tin bổ ích liên quan.
Hiện tại, em rất boăn khoăn về trường hợp của ẹm và hy vọng sẽ được Anh Hungviet cùng mọi người chia sẹ Cụ thể:
Em và chồng kết hôn ngày 08/01/2012 (chồng em sinh n8m 1967 và em sinh năm 1983).
- Tháng 5/2012, chồng làm thủ tục bảo lãnh em Sang canda để vợ chồng được đoàn tu.
- Ngày 26/9/2012, chồng nhận được email của canada thông báo là hồ sơ đã được chuyển sang Singapore.
- ngày 03/12/2012 đến ngày 07/04/2013 (hơn 04 tháng) Chồng về Vietnam thăm em
Đến ngày 08/05/2013 Chồng nhận được email là hồ sơ rơi vào list phỏng vấn (trên đơn the hien ngay 08/4 nhưng do chồng em đổi địa chỉ đến ngày 08/5/2013 mới nhận được), phải chờ trong vòng 24 tháng mới giải quyết hs.
Hien tai e va chong rat lo lắng, mặc dù cưộc hôn nhân của chúng em là thât. Mong anh Hungviet la moi ngươi chia sẻ va cho em biết mình nên làm gị Vì em có ý định là gởi email theo đia chi minister@cic.gc.ca de mong họ xét hồ sơ của em cho phỏng vấn sớm.
Mong mọi ngươi cho e loi khuyẹn
Chuc moi ngươi vui ve!

489006 top -
Chào bạn nguyelinh,
bạn nguyetlinh cho Hue hoi hien gio ho so cua bạn đa on chua vay, ban da sang canada doan tu voi chong chua vay bạn.
Minh cũng rơi vào lít phong van giong ban,
Dang rat boăn khoạn

489008 top -

Không biết là bạn nguyetlinh qua ben Sing phỏng vấn có người biên phiên dịch cho bạn hay không, hay bạn giỏi tiếng anh k cần người biên phiên dịch.

489009 top -
Chao ban utmy,
Không biết tình hình của bạn đến nay rồi. ban qua bên Sing phỏng vấn có người biên phiên dịch không bạn.?

489025 top -
Chao ban Anh Thư,
Cho minh hỏi,Khi ban nhận được thư báo là hồ sơ rơi vào lí st phỏng vấn thì chồng bạn gởi cho Sing yêu cầu họ cho bạn phỏng vấn liền hay sao vậy bạn?

Bạn đi phỏng vấn ở Sing bạn có cần người phiên dịch không vẩy
Những chứng cứ gì mình phải mang theo?
Mong bạn chỉ giúp mình nhé !
Thanks bạn

489143 top -

chào cả nhà ! mình đang cần gửi thứqua canadian high commission cua singapor mà ko biết email của họ ! email cua minh là nlinh1202@yahoo.com mong mọi người júp đỡ nha

492958 top -

Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Update