BAO SỨC KHOẺ MÀU NÂU xem chi tiết

.
Hồ sơ ThuyDuong - chồng bảo lãnh - Canada
Lưu ý: Để vấn đề tư vấn di trú có hữu hiệu hồ sơ này chỉ để dùng hỏi và đáp câu hỏi di trú mà thôi. Tâm sự thì vào đây nha: viewtopic.php?f=19&t=13188. Vậy hén.

Xin chào ban quản trị và mọi ngượi
Em tham gia diễn đàn lâu rồi nhưng bây giờ em có thắc mắc mong mọi người và anh HV trả lời giúp em vợi
Hồ sơ em Sing nhận vào ngày 11-07-2011. Nay em muốn bổ sung thêm bằng chứng cho hồ sơ của em thì em cần phải làm những gi? Và em sẽ gửi theo địa chỉ nao??
Kính mong diễn đàn giúp ẹm Chúc mọi người may mắn!!!

383766 top -

Chào bạn,

Bạn có thể gửi giấy tờ bổ sung cho Canadian High Commission ở địa chỉ:

IMMIGRATION SECTION
HIGH COMMISSION OF CANADA
One George Street #11-01,
SINGAPORE 049145

Khi bổ sung giấy tờ, bạn phải ghi số hồ sơ, ngày sanh, địa chỉ, số điện thoại của bạn.

Thân chào bạn. Chúc bạn gặp nhiều may mắn.

384128 top -
Dạ, em xin cám ơn anh HV đã trả lời giúp ẹm Em chúc anh ngày mới vui vẻ và nhiều sức khoẻ!!!

384201 top -
Chào anh HV!!!
Em đã nhận được giấy báo vào danh sách pv vào đầu tháng 4, nhưng họ không báo thời gian chờ đợi là bao lâu.
Và mấy hôm trước ox em đã nhờ 1 người dân biểu làm giấy bảo đảm giùm cho tụi em là thật, và người đó đã đồng ỵ
Nay tụi em đã có được tờ giấy đó, nhưng không biết sẽ gửi qua Singapore có được không?
Và điều này có giúp cho hồ sơ của em tốt hơn một chút nào không? Và liệu bao lâu nữa thì em được pv.
Hồ sơ em sang Singapore vào ngày 11-07-2011.
Rất mong anh HV trả lời giúp em. Em xin cám ơn!!

432488 top -

Chào bạn,

Chồng bạn có thể gửi bổ sung thư đó cho High Commission of Canda tại Singapore. Dù có thư đó, bạn vẫn phải trả lời được những câu hỏi liên quan đến chồng bạn và liên quan đến quan hệ tình cảm của hai người trong cuộc phỏng vấn.

Thời gian chở phỏng vấn bây giờ là khoảng 2 năm.

432678 top -
Em xin chào mọi người!!!! Mong mọi người giúp em một việc, vốn là em đã nhận đc giấy báo vào danh sách phỏng vấn hồi đầu tháng 4-2012, và hiệnn giờ em đang chờ đc phỏng vân.
Hiện tại, em đang có bầu đc 20 tuần, dự sinh vào tháng 5-2013, em cần biết là sau khi em bé xong em cần làm những gì cho bé, về hộ chiếu, về quốc tich. Đồng thời ông xã em dự định sẽ về vào tháng em sinh, vậy về phần ox em cần làm những giấy tờ gi??
Mong anh chị giúp em giải đáp các thắc mắc này. Em xin cám ơn

472338 top -

Chào bạn,

Sau khi sanh cháu xong, bạn có thể làm đơn xin chứng nhận quốc tịch Canada và hộ chiếu Canada cho cháu nếu chồng bạn có quốc tịch Canada.

472465 top -

Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Update