BAO SỨC KHOẺ MÀU NÂU xem chi tiết

.
Hồ sơ F4 - newsky272
Kiểm tra tình trạng hồ sơ:
. Khi nào HS được mở?
. HS đã hoàn tất chưa?
. Có được xếp PV chưa?

1. Gọi phone: (603)334-0700
. Chỉ có thể gọi vào giờ làm việc từ 7:00 AM đến 12:00 PM (Eastern time), từ thư hai đến thứ sáu, trừ ngày lễ.

. Khi gọi bạn sẽ gặp trực tiếp nhân viên NVC do đó không thể gọi hỏi thăm tin tức của HS nếu không phải là người bảo lãnh; người được bảo lãnh hay luật sư của hồ sơ. Do đó VietDitru KHÔNG thể gọi giúp bạn.

2. Dùng Mẫu Thư theo quy định của NVC
. Bấm: Public Inquiry Form để gởi NVC hỏi thăm tin tức.
. Cần hướng dẫn, bấm: Hướng dẫn điền Public Inquiry Form

.

Xin chào mọi người
Có thể tính CSPA giúp mình được không a. case number HCM2009772001.
PD 26NOV2004
Ngày sinh cháu lớn 27/02/1991

590315 top -

http://vietditru.com/CSPA_Calculator.php
Bạn tự mình vào trang trên làm để nắm rỏ hơn,dễ mà.

590319 top -
Làm sao dựa vào case number để biết được ngày chấp thuận của hồ sơ vậy mọi người?

590320 top -

Hi newsky272,

Bạn xem bài viết Cách đọc Case Number để hiểu dãy số phía sau chữ HCM và đoán tháng năm hồ sơ được chấp thuận:

http://vietditru.com/bb/viewtopic.php?f=6&t=8748

Ngày chấp thuận chính xác nhất là trong I-797.

590336 top -

Cho em hỏi làm cách nào để đăng kí email của mình với NVC để nhận các thư từ NVC vậy a. Xin cám ơn mọi người

595035 top -

Cho em hỏi làm cách nào để đăng kí email của mình với NVC để nhận các thư từ NVC vậy a. Xin cám ơn mọi người
Liên lạc với NVC. Bạn đọc thông báo ở đầu trang này

595038 top -
Gia đình em đã nhận được Welcome letter, đã submit DS 261 và đóng phí 120 $. Tình trạng fee đang là in process. Em thấy ở dòng các nguoi được bảo lãnh đã hiện lên nút pay now. Vậy đã được đóng chưa ạ, hay phải đợi fee 120$ ở tình trạng PAID rồi mới được làm tiếp ạ, em xin cám ơn :D

609429 top -

Bạn bấm vô nếu họ cho đóng phí thì đóng.

609434 top -
Mọi người cho em hỏi, gia đình em sắp đi phỏng vấn, nhưng chưa có bộ bảo trợ tài chính để đem theo tới buổi phỏng vấn, bên phía luật sư nói là người bảo lãnh đã nộp bộ bảo trợ tài chánh mới nhất cho NVC vài tháng trước, nên khi đi phỏng vấn không cần mang theo nữa, thế có đúng không ạ! Em xin chân thành cám ơn!

611296 top -

Bạn cần phải mang theo các giấy tờ theo yêu cầu trong thư phỏng vấn: bảo trợ tài chánh + các giấy tờ khác nữa.

611298 top -

Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image