BAO SỨC KHOẺ MÀU NÂU xem chi tiết

.
Hồ sơ CR1 - ngân 2004
1, 2, 3, 4, 5 ... 7 - bottom
Kiểm tra tình trạng hồ sơ:
. Khi nào HS được mở?
. HS đã hoàn tất chưa?
. Có được xếp PV chưa?

1. Gọi phone: (603)334-0700
. Chỉ có thể gọi vào giờ làm việc từ 7:00 AM đến 12:00 PM (Eastern time), từ thư hai đến thứ sáu, trừ ngày lễ.

. Khi gọi bạn sẽ gặp trực tiếp nhân viên NVC do đó không thể gọi hỏi thăm tin tức của HS nếu không phải là người bảo lãnh; người được bảo lãnh hay luật sư của hồ sơ. Do đó VietDitru KHÔNG thể gọi giúp bạn.

2. Dùng Mẫu Thư theo quy định của NVC
. Bấm: Public Inquiry Form để gởi NVC hỏi thăm tin tức.
. Cần hướng dẫn, bấm: Hướng dẫn điền Public Inquiry Form

.

Em xin kính chào diễn đàn Vietditru. Em là thành viên mới, nếu có đều gì sơ sót xin các anh chị. Bỏ qua cho em. Em nhờ các anh chị biết chỉ giúp dùm em. Ông xả của em là công dân Mĩ, nhờ dịch vụ nộp hồ sơ. Ngày ưu tiên là: tiên là : Ngày 7 tháng 3 năm 2013. Khi nôp hồ sơ cho Sở Di Trú, em hỏi dịch vụ không cần nộp khai sinh của chồng em, không cần nộp bằng chứng vợ chồng. Hồ sơ cuả em tới nay gần 7 tháng mà chưa có tin của Sở Di Trú Mị. Mà giờ chồng em mất khai sanh rồi, em phải làm sao? Anh chị giúp dùm em , em cảm ơn nhiệu

522238 top -

Em xin nói rõ hơn về việc mất khai sanh của chồng em. Theo lời anh kể lại: Năm 1991 anh ở trại trị nạn Philippin 6 tháng. Anh lạc mất khai sanh , khi vào Mĩ, anh khai với Mĩ sinh năm 1972 , khác năm sinh ở Việt Nam. Vây giờ chồng em phải làm sao? và muốn xin lại khai sanh phải xin ở Mĩ ha là Việt Nam? Quốc tịch của anh cũng ghi năm 1972. Em cảm ơn anh chị trên diễn đàn nhiều. Em kính chúc anh chị luôn luôn vui vẻ và hạnh phúc.

522245 top -

Bạn vào thư viện đọc:
2.2.10: Xin trích lục, sao y giấy khai sinh

2.1.27. Giấy Cam Đoan Thay Cho Giấy Khai Sanh

522262 top -
Con cảm ơn cochin thật nhiều. Nếu có gì con không rõ nhờ cochin chỉ giúp dùm con nha. Con kính chúc cochin cùng gia đình ngày cuối tuần thật vụi.

522273 top -

Cochin ơi ! Cochin làm ơn chỉ cho con cách : con muốn viết bài với thành viên Leahtran. Con cảm ơn cochin nhiều.

522362 top -

Nêú bạn muốn nhắn thành viên Leahtran thì vào HS của thành viên Leahtran nhắn và để lại email hoặc mở một theard mới ở Kết thân, Tương trợ và nhắn Leahtran vào đó nói chuyện.

522389 top -
con cảm ơn cochin nhiều.

522522 top -

Cochin ơi ! Cô có cách nào giúp con với. Ông xả của con lở làm lạc receipt i-797. cochin có thể giúp con xin lai số receipt number được không ạ? (Con nhớ ngày ưu tiên).Tại chúng con không rành làm hồ sơ. con mong cochin giúp dùm con.

522862 top -
con cảm ơn cochin nhiều. Con kính chúc cô cùng gia đình dồi dào sức khoẻ. Con rất mong tin cộ

522863 top -

ô có cách nào giúp con với. Ông xả của con lở làm lạc receipt i-797. cochin có thể giúp con xin lai số receipt number được không ạ?
Không. OX bạn phải gọi phone để nói chuyện trực tiếp với nhân viên USCIS nhờ họ tìm HS và cho lại receipt number hoặc gởi lại bản copy i-797C cho ox bạn.

522892 top -

Con cảm ơn cochin nhiều.

522925 top -
Con kính chào cochin. Cochin làm ơn kiểm tra hồ sơ dùm con. con nộp nay 7 tháng 8 ngày mà chưa có tin gi. Số hồ sơ của con và con gái con là: MSC1390733823 , MSC1390733821. Con cảm ơn cochin nhiệu. Con rất mong tin cochin.

523660 top -

Hai số này đêù không check được.

523672 top -

Con cảm ơn cochin. Hồ sơ con có gì không mà check không được vậy cochin? Giờ con làm sảo. Mong cochin giúp dùm cọn. Con lo lặm

523675 top -

NBL gọi USCIS để hỏi họ trực tiếp.

523679 top -
Hồ sơ CR1 - ngân 2004
1, 2, 3, 4, 5 ... 7

Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image