.
Hồ sơ mylove - Bảo lãnh ba mẹ
1, 2, 3, 4, 5 ... 7 - bottom
Kiểm tra tình trạng hồ sơ:
. Khi nào HS được mở?
. HS đã hoàn tất chưa?
. Có được xếp PV chưa?

1. Gọi phone: (603)334-0700
. Chỉ có thể gọi vào giờ làm việc từ 7:00 AM đến 12:00 PM (Eastern time), từ thư hai đến thứ sáu, trừ ngày lễ.

. Khi gọi bạn sẽ gặp trực tiếp nhân viên NVC do đó không thể gọi hỏi thăm tin tức của HS nếu không phải là người bảo lãnh; người được bảo lãnh hay luật sư của hồ sơ. Do đó VietDitru KHÔNG thể gọi giúp bạn.

2. Dùng Mẫu Thư theo quy định của NVC
. Bấm: Public Inquiry Form để gởi NVC hỏi thăm tin tức.
. Cần hướng dẫn, bấm: Hướng dẫn điền Public Inquiry Form

.

Chào ban điều hành VDT và các anh chị em trong diễn đàn!
Trước tiên cho hate gởi lời cảm ơn đến ban điều hành VDT, nhờ có VDT mà hồ sơ của hate thành công như hôm nay và mình học hỏi được nhiều kinh nghiệm và kiến thức quý báu, bên cạnh đó, hate còn có thêm bạn bè nữa. Một lần nữa em muốn gởi lời cảm ơn đến các anh chị , chúc các anh chị em thật nhiều sức khỏe, thành công trong cuộc sống và VDT ngày một phát triển hơn.
Sau đây là buổi pv của hate. Sơ vấn chỉ hỏi 1câu là có con chung ko và lấy hết thuế 2010 copy, W2, 3check lương gần nhất.
Hate pv ở ô cửa là 1anh mỹ đẹp trai, chị phiên dịch nice lắm, khoảng 10h mình mới pv. bắt đầu yêu cầu mình đưa hết bằng chứng vào , đầu tiên là hình và sau đó là phone bill , receipt gởi nhận tiền, thư , và mình cũng chỉ có email với mẹ chồng thôi
1. làm sao quen chồng?
2. người giới thiệu là gì của chồng?
3. giới thiệu như thế nào?
4. giới thiệu khi nảo
5. lần đầu tiên gặp khi nào? ở đâu?
6. cầu hôn ngày nào?
7. đám hỏi ngày nào?
8. đám cưới ngày nào? nhiêu khách?
9. có ai bên mỹ về dự ko? tại sao gia đình chồng ko ai về dự?
10. chồng ở nhà hay căn hộ? ai đứng tên? ở khi nào? ở chung với ai?
11. chồng làm gì? tên hãng? làm bao lâu?
12. nhập quốc tịch năm nào?
13. qua mỹ diện gì? năm nào?
14. từ khi quen chồng về mấy lần? lần cuối cùng là khi nào
15. thành phố chồng ở có điểm gì nổi bật
Hình như còn 1 hay 2câu gì nữa nhưng mình chưa nhớ ra , mình chúc các bạn pv sau này đều pink và sớm đoàn tụ với chồng như mình. Mình nghĩ nên bình tĩnh nhìn thẳng vào nhân viên lãnh sự và chị phiên dịch để nghe câu hỏi và trả lời to rõ là tốt rồi.

326028 top -

chúc mừng hate nhé.

326034 top -
Chúc mừng bạn!

326042 top -
chúc mừng a nhé :)

câu tại sao gia đình chồng ko ai về dự?
a trả lời sao vậy để h tham khảo :)

326058 top -

Cám ơn các bạn nhiều !
Hate cũng chúc các bạn mau sớm được đoàn tụ với ông xã nha

326078 top -
Chúc mừng bạn.

326190 top -

Congratulation

326213 top -

Chúc mừng bạn

326215 top -
Chào bạn , cho mình hỏi câu số 3 (giới thiệu như thế nào? bạn trả lời như thế nào?

326242 top -
Chúc Mừng bạn đã PV thàng công.

Hate ơi cho mình hỏi những bằng chứng như hình ảnh bạn làm như thế nào để mang theo khi PV?bạn cho vào album hay làm như thế nào bạn chỉ cho mình với.bạn vui lòng cho mình xin Nick chat , email của bạn nhé ! cám ơn bạn trước nha.

326253 top -

Hi ngoclam! Câu 3 em trả lời là: cậu em đưa hình và số điện thoại cho chồng và sau đó chồng gọi cho em. Chúc chị pv pink nha

326313 top -
Hi hunganh!
Hình ảnh thì hate chia theo hình đám hỏi và đám cưới, hình đi chơi từng địa điểm và ghi ngày tháng địa điểm, có ai trong hình nếu hình đi chơi đông người như đi ăn với ba mẹ ở nhà hàng... Feb, 2009. Hình hate chỉ cột dòng thun thôi rồi khi đưa vào thì chị phiên dịch nói hate tháo hết thun ra rồi mới đưa vào. nick của hate là hate_11906. Chúc hunganh pv thành công

326314 top -
Cám ơn thuanh, anh huynhhiep, anh trungngocbis , nguyenhunganh nhiều.
Chúc thuanh pv pink

326317 top -

Chúc mừng bạn phỏng vấn được pink nhé.

326396 top -
Chúc mừng bạn pv thành công nha.

326398 top -
Hồ sơ mylove - Bảo lãnh ba mẹ
1, 2, 3, 4, 5 ... 7

Image
Image
Image
Image